25.2 C
Dar es Salaam
Friday, September 17, 2021

Kelvin Kay wa Ghana aitaja ‘Yanga’, awazimia Diamond, Harmonize, Rayvanny

Accra, Ghana

Muziki wa Kiafrika hakika unainuliwa kila mwaka. Na hii inadhihirishwa zaidi na mwanamuziki wa Ghana Kelvin Kay. Msanii anayekuja kwa kasi barani Afrika na wimbo wake, Yanga.

Swali: Eleza kwa kifupi Kelvin Kay ni nani na umeingia vipi kwenye tasnia ya muziki?

Kelvin Kay: Mimi ni msanii wa Afro beats na R&B kutoka Afrika Magharibi, Ghana ambaye natarajia kuitikisa Afrika na kuingia kwenye soko la Kimataifa kwa nyimbo zangu.

Kwa hiyo niliingia kwenye tasnia ya muziki nilipogundua kipaji changu kutoka shule ya sekondari na niliamua kuanza kurekodi nyimbo na kushirikiana na marafiki zangu na kupata maoni yao mpaka nilipokutana na bosi zangu Lvin Red na Nel Magnom ambao tuliamua kuunda timu kukuza talanta yangu ili ing’ae ulimwengu.

Swali: Unakabiliwa na changamoto gani katika muziki wako ndani na nje ya Ghana?

Kelvin Kay: Ninapenda changamoto kwa sababu inanilazimisha kufikiria nje ya boksi pia inahimiza uwezeshaji wangu kwenye muziki. Moja ya changamoto ninazokabiliana nazi ni suala la kujulikana kwa sababu kuna muziki mwingi unaotolewa kila siku .

Mpango wangu ni kuruhusu vielelezo vyangu na jinsi ninavyoungana na kila mtu kuweka jina langu kwenye ramani.

Swali: Ni waimbaji gani kutoka Afrika Mashariki haswa Tanzania ungependa kushirikiana nao?

Kelvin Kay: Ningependa kushirikiana na mastaa mwenye nguvu kama Diamond Platnumz, Harmonize na Rayvanny.

Swali: Je! Umekuwa na mafanikio gani hadi sasa katika kazi yako?

Kelvin Kay: Kutumbuiza kwenye runinga ya taifa imekuwa moja ya wakati wangu mzuri na pia wimbo wangu wa hivi karibuni ambao umetoka unaitwa “Yanga” unasambazwa katika nchi zaidi ya 160. Hayo ni mafanikio makubwa nimenipata.

Swali: Je! Ni shughuli gani zingine unafanya nje ya muziki wako?
Kelvin Kay: Mbali na muziki ninajishughulisha na mitindo kwa sababu kwangu mimi nahisi mitindo na muziki huenda pamoja.

Swali: Je! Unataka ujumbe gani kuwafikia mashabiki kupitia wimbo wako Yanga, fafanua maana ya Yanga? na wimbo huu unapatikana vipi?

Kelvin Kay: Neno “Yanga” linamaanisha tu kujionyesha jinsi Mungu amembariki mtu. Kwa hivyo ujumbe niliokuwa nikipeleka kwa mashabiki ni kuonyesha upendo kwa mwenzi wako na uwajulishe watu jinsi alivyo maalum kwa kufanya kila kitu katika uwezo wako kuwafanya wawe na furaha wakati wote.

Yanga inapatikana kwenye majukwaa yote ya muziki kama vile Apple Music, Audiomack, Boomplay, Spotify na zaidi. Tafuta tu “Kelvin Kay – Yanga” kwenye jukwaa lako la muziki unalopenda kusikiliza ngoma hii.

Swali: Nini mipango yako kwa mwaka huu juu ya kazi ya muziki?

Kelvin Kay: Ninajitahidi kutoa mradi kamili wenye nyimbo 6 hadi 9 baadaye ya mwaka huu. Ninataka kuweka pamoja nyimbo zangu kali na za ubunifu ili kuruhusu watu waiaminii sanaa yangu ambayo inawapa burudani. Ninapenda muziki na ninapenda watu ambao wanapenda muziki wangu.

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
156,567FollowersFollow
517,000SubscribersSubscribe

Latest Articles