33.9 C
Dar es Salaam
Tuesday, February 27, 2024

Contact us: [email protected]

Desclo James W, SMELO waiweka wazi ‘Pasola Mbese’

Paris, Ufaransa

Mwanamuziki anayekuja kwa kasi kutoka nchini Ufaransa, Desclo James, ameendelea kuwapa raha mashabiki wa dansi na wimbo wake, Pasola Mbese’ aliomshirikisha msanii wa Cameroon, SMELO.

Desclo, amesema wimbo wenye mahadhi ya sebene umebeba ujumbe wa kutumia kilicho chako kwa starehe zako bila kujali watu watasema nini.

“Wimbo huo ni juu ya kutumia kile chako bila kujali watu wanafikiria nini kuhusu wewe, kama nina pesa yangu ninachofanya chocjote ni biashara yangu haikuhusu. Pia Mbese maana yake ni samaki nasema kata samaki kila mtu ale upande wake ndio maisha yalivyo, video tayari ipo kwenye chaneli yangu ya YouTube,” amesema Desclo mwenye asili ya Kongo DRC.

- Advertisement -

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

90,904FansLike
214,997FollowersFollow
583,000SubscribersSubscribe

Latest Articles