SEKTA BINAFSI IJILAUMU KWA MATENDO YAKE KIUCHUMI   

0
88

Na Mwandishi Wetu


KUNA picha mbaya inajengeka kati ya sekta binafsi na ile ya umma kuwa Utawala unaichukia sekta binafasi na hivyo haiishirikishi katika miradi yake mikubwa na kufanya biashara yenyewe pekee  na hivyo kuwa shindani nayo hali amabayo inafifisha uchumi na hivyo kukuwa kwa kiwango kidogo kuliko ilivyotegemewa.

Hali hiyo kwa mtazamo huo potofu inasemekana imekuwa mbaya zaidi katika awamu ya tano ambayo imefanya mengi makubwa na kuiacha sekta binafsi katika hali ya sintofahamu na unyonge.

Rekodi mbaya ya utendaji  kazi pamoja na historia ndefu ya matatizo kwa sekta binafsi katika miradi fulani ya maendeleo imesababisha serikali kuwekeza na kutekeleza  yenyewe  bila ubia na binafsi katika miradi ya miundombinu mikubwa ya reli ya viwango (SGR ) mradi wa umeme Stiegler na ule wa bomba la mafuta la Hoima hadi Tanga.

Serikali  kupitia wazir wa Fedha na Mipango, Dk Philip Mpango wakati wa kujadili bajeti ya fedha ya 2018 ya 32.47trn / – na Mpango wa Taifa wa Maendeleo katika Bunge la Oktoba  mwaka jana Waziri wa Fedha na Mipango, alisema na kusisitiza kuwa serikali itaendelea na kukopa kwa busara ili kufanikisha miradi yake ya maendeleo kama sekta binafsi haikutumia njia ya mwenendo wa rafiki anayehitaji kwani umfaaye kwa dhiki ndiye rafiki.

“Sio kwamba serikali haitaki kushirikisha   sekta binafsi katika miradi yake ya maendeleo; tunajua ni injini ya ukuaji wa uchumi, lakini tunauzoefu mbaya na ninyi nyote ni mashahidi, ” alisema Dr Mpango.

Ndio. Nani asiye jua IPTL na  na TRL matatizo yaliyotokanayo na ushirika ambao uliishia kulana kisogo na kuliingiza taifa katika  migogoro isiyoisha ya nishati na miundombinu ya ya reli na mgawo wa umeme? Vipi ushirika wa TTCL na utapeli uliofanywa kwa Shirika la ndege la Tanzania (Air Tanzania) na TBC ushirika wake na Star Media?

Alisema serikali itaendelea kukopa  madeni ya muda mrefu kama madeni ya kitaifa  ili kuboresha uwezo wa uchumi wa ndani na kutekeleza baadhi ya miradi ya maendeleo muhimu kwa riba  kwani ni muhimu kufanya hivyo kwa manufaa ya  wote.

Waziri Dk Mpango alisema serikali itatumia rasilimali zake yenyewe kwa ununuzi wa ndege, ujenzi wa reli ya kiwango cha wastani (SGR) pamoja na mradi wa umeme wa Stigler’s Gorge, bila kusahau kurekebisha viwanja vyake  vya ndege  vilivyo katika hali mbaya na kukosa huduma muhimu pamoja na uchakavu  wa miundombinu.

“Ninyi nyote mnajua kile kilichotokea hadi tulipaswa kuingiliana na kile ambacho faragha na vidokezo vya faragha vilifanywa kwa Shirika la Reli la Tanzania, Kampuni ya Mawasiliano ya Tanzania na Air Tanzania ili kutaja machache,” alisema.

Aidha, alisemaDk Mpango kuwa sekta binafsi haijakuja wakati inapohitajika  ila kwa wakati wake wenyewe  na  kufanya hivyo, huweka meza kwenye hali ngumu na kufanya serikali ijisikie unyonge na kutoa  maamuzi ya kufanana na viatu vyake na  hivyo kuendesha miradi hiyo pekee kwani ni wajibu wake kufanya hivyo.

Alisema changamoto hizo zinazoletwa na sekta binafsi zilifanya serikali kuzingatia uwezekano wa kuendesha baadhi ya miradi yake, ambayo alisema kuwa na matokeo mazuri, akisema kuwa katika zaidi ya miaka kumi, serikali imewekwa kupata mgawanyo wa 1bn / – kutoka TTCL. Ni kweli na haki ?
Dr Mpango alisema wanathamini Ubia wa Umma na Binafsi (PPP)  au P3 na kila wakati kuna fursa, watafanya hivyo kulingana na sifa ya mradi kwa maslahi ya kitaifa.

Ni ukweli usiopingika kuwa Uzalendo mara nyingi umekosekana na watu kuweka sana mbele  faida binafsi na ikiwezekana hata kufisidi kwani misingi yao ya maisha  ni ile zaidi ya mwananchi wa kawaida.
“Tunathamini sekta binafsi, lakini wanapaswa kupimwa kwa nia na kujitolea kwao; serikali imekuwa huko, lakini changamoto ambazo tumekutana nazo, zimefanya sisi kufikiri mara mbili,” alisema Dk Mpango.

Alisema katika bajeti ya pili ya maendeleo ya kitaifa inayokuja  mtazamo utakuwa katika sekta ya kilimo, upatikanaji wa maji ya kuaminika na kugusa fursa za rasilimali za gesi,  kwa sasa ni lengo la uchumi wa viwanda.

Waziri Dk Mpango alisema kuwa Serikali  itasimamia pia idadi ya ongezeko la  watu  ambao kwa sasa ongezeko lake ni asilimia 3.8 ambayo ni kubwa  pamoja na kuboresha uchumi wa Taifa unaokua kwa asilimia 7 ili uwe zaidi ya asilimia 8 ili nchi iweze kufikia uchumi wa kati kufikia mwaka 2025.

Alilithibitishia Bunge la Taifa kwamba atafanya kazi kwa mapendekezo yake ili  aweze kurekebisha  Mpango wa Taifa wa Maendeleo mwaka ujao, ambao anaona utakuwa na maoni yao mengi.

Wabunge waliwasilisha hisia za wafanyabiashara nchini ambao walilaumu  serikali kwa kutowahusisha kwenye  miradi mikubwa na hivyo kushindana nayo katika kukopa katika mabenki ya ndani na kufanya kiwango cha riba kupanda.

Kwa mtazamo wao ni kuwa serikali ikope nje na wao wakope ndani na hivyo utapatikana urari murua wa mikopo kwani mabenki hupendelea amana za serikali na hatifungani zake kuliko  mikopo ya wafanyabiashara ambayo   haina uhakika.

Kwa mwaka jana mikopo chechefu ilikuwa mingi kuliko kwa kufikia kiwango cha asilimia zaidi ya 9.5 ikiwa mara mbili ya kiasi kilichozoeleka na hivyo kufanya mabenki kutishika kukopesha kwa watu binafsi  au kuweka masharti magumu ya mikopo licha ya Benki Kuu kupunguza  viwango na vigezo vya mikopo inayotolewa.

Historia ya hivi karibuni imeonyesha kuwa moja ya changamoto kubwa zaidi kwa miradi ya P3 ni ile ya kisiasa, kwa mujibu wa miradi iliyopendekezwa kupata kukubalika kwa kutosha ndani ya wakazi wa eneo hilo. Kutokana na historia hii – na kama hatupendi taifa letu la mamilioni ya kushikilia P3s nyuma – basi ushirikiano na kampuni inayofaa kufaa inaweza kusaidia.Hasa, makampuni yenye mizizi yenye nguvu ya ndani huelewa zaidi mienendo ya siasa na jamii ambayo ni muhimu kwa kukubali na kufanikiwa kwa miradi ya P3.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here