27.4 C
Dar es Salaam
Thursday, December 9, 2021

Fifa ‘yamtungua’ kocha Nigeria

LAGOS, Nigeria

SHIRIKISHO la Soka Afrika (CAF) limemfungia miaka miwili kujihusisha na mchezo huo kocha wa Cofine FC inayoshiriki Ligi Daraja la Tatu nchini Nigeria, Remi Amadi.

Adhabu hiyo ya FIFA imekuja baada ya Amadi kukiri mbele ya Kamati ya Shirikisho la Soka Nigeria (NFF) kuwa alijaribu kupanga matokeo katika mchezo kati ya timu yake na Bussdor FC.

Taarifa ya kufungiwa kwake imewekwa hadharani na NFF jana, ikikumbukwa kuwa Amadi alifanya ‘uhuni’ huo miezi saba iliyopita.

Awali, Kamati ya Nidhamu ya NFF ilishamshushia rungu la kifungo cha kutojihusisha na kandanda kwa miaka miwili, pia klabu yake ya Cofine FC ikatozwa faini ya Naira 500,000 (zaidi ya Sh mil. 2 za Tanzania).

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
168,672FollowersFollow
527,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles