29.9 C
Dar es Salaam
Monday, March 4, 2024

Contact us: [email protected]

Nick M’bishi: Wanaotaka ‘callable’ nami waje ni bure

Nikki-Mbishi-picNA RAMADHANI MKOLE

MSANII wa hip hop, Nickson John ‘Nick M’bishi’, amesema yupo tayari kushirikiana na msanii yeyote ndani na nje ya nchi kama wakimhitaji.

“Wasanii tumekuwa watu wa kubaniana ila mimi nipo tayari kushirikiana na msanii yeyote atakayenitaka ili kuufikisha muziki wetu wa hip hop mbali,” alisema Nick M’bishi.

- Advertisement -

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

90,904FansLike
214,997FollowersFollow
583,000SubscribersSubscribe

Latest Articles