Mapacha watatu kuwashukuru Bagamoyo

0
625

MAPACHA WATATU 1NA MWALI IBRAHIM

BENDI ya muziki wa dansi ya Mapacha Watatu inatarajia kufanya onyesho maalumu kwa ajili ya shukrani kwa mashabiki wao wa Bagamoyo kutokana na kura walizowapigia hadi wakashinda tuzo za kili.

Mmoja wa viongozi wa bendi hiyo, Khalid Chuma ‘Chokoraa’ alisema, onyesho hilo litafanyika Ijumaa ijayo kwa kutoa nyimbo mbili mpya ambazo ni ‘Mapacha wasasa’ na ‘Wabaya watu’.

“Mashabiki wetu walituwezesha kupata tuzo mbili kwenye mchakato wa tuzo za Kilimanjaro zikiwa ni ‘Mtunzi bora’ na ‘Mwimbaji bora’ zilizokwenda kwa Joseph Mponyezya ‘Jose Mara’.

Alisema, sambamba na utambulisho wa nyimbo hizo, pia watawaburudisha mashabiki hao kwa nyimbo zilizozoeleka ukiwemo ‘Sauti ya marehemu’, ‘Chozi la mwanamume’, ‘Kombe uwanjani’ na ‘Wapenzi walewale’.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here