25.2 C
Dar es Salaam
Monday, November 29, 2021

YANGA: HATUJAPOKEA BARUA YA MDHAMINI KUJIUZULU

ABASI SHABANI – DAR ES SALAAM

Uongozi wa Klabu ya Yanga SC umekanusha uvumi unaoenea kuwa imepokea barua kutoka kwa mmoja ya wadhamini wao akieleza nia ya kujiuzulu kuidhamini timu yao.

Aidha, timun hiyo imeeleza haijawahi kujadili wala kuhitaji fedha za hamasa kwa wachezaji zinazotolewa na mdhamini wao Kampuni ya GSM zipitie mikononi mwao kama inavyoelezwa na baadhi ya watu.

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
167,301FollowersFollow
526,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles