22.2 C
Dar es Salaam
Saturday, August 20, 2022

Sheikh Khalifa: Kuzindua kitabu cha chanzo cha ugaidi na mauaji

BRIGHITER MASAKI

Watanzania wametakiwa waimarishe ushirikiano, upendo na undugu miongoni mwao pia waepuke kuchochea mifarakano na matukio ya kigaidi kwa kisingizio cha dini.

Mwenyekiti wa Taasisi ya kidini ya Imamu Bukhari, Sheikh Khalifa Khamisi amesema hayo alipokuwa akitambulisha kitabu chake cha Wahabi kinachoeleza chanzo cha ugaidi na mauaji ambacho kitazinduliwa kesho jijini Dar es Salaam.

Shekh Khamisi ameamua kutunga kitabu hicho ili kuonya wanaotumia dini kujenga mifarakano na kueneza chuki katika jamii.
“Nimeamua kueleza haya kupitia kitabu changu, jamii naihasa iepuke viongozi wa dini wanaotumia mgongo wa dini zao kueneza chuki kwa maslai yao,” ameeleza Shekh Khamisi.

Kitabu hicho kinatarajiwa kuzinduliwa katika ofisi za Makao Makuu ya taasisi hiyo iliyopo Magomeni Ndungumbo, jijini Dar es Salaam ambapo uzinduzi huo utaambatana na tukio maalum la iftari.

- Advertisement -

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

90,904FansLike
199,057FollowersFollow
551,000SubscribersSubscribe

Latest Articles