25.6 C
Dar es Salaam
Wednesday, December 1, 2021

Shamsa Ford akubali ombi la Chidi Mapenzi

Na BEATRICE KAIZA

MSANII wa filamu nchini, Shamsa Ford, amemsamehe  aliyekuwa mume wake, Chidi Mapenzi baada ya mfanyabiashara huyo kutumia siku ya Wanawake Duniani kumwomba radhi kwa yote mabaya aliyomfanyia wakiwa pamoja.

Akizungumza na MTANZANIA jana, Shamsa alisema amepokea ombi hilo na hana tatizo tena na mumewe huyo wa zamani kwakuwa  sasa kila mmoja anaishi maisha yake.

 “Sina tatizo na Chidi Mapenzi na nimemsamehe, sisi ni binadamu. Mungu amfungulie baraka na aendelee kuishi maisha yake vizuri. Unajua ukimchukia mtu unaweza kujibania baraka zako,” alisema Shamsa.

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
167,522FollowersFollow
526,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles