22.8 C
Dar es Salaam
Thursday, October 6, 2022

Pochettino akanusha bifu PSG

KOCHA wa PSG, Mauricio Pochettino, amekana taarifa zilizosambaa zikidai kuna bifu kati ya mastaa wake, Kylian Mbappe na Neymar.

Ilielezwa kuwa Mbappe alikerwa na kitendo cha Neymar kutompa pasi katika mchezo wa walioifunga Montpellier mabao 2-0 wikiendi iliyopita.

Licha ya tofauti hiyo, wawili hao walionekana kumaliza tofauti zao katika mazoezi ya Jumatatu ya wiki hii, ambapo ipo picha inayowaonesha wakicheka pamoja.

“Hayo ni mambo madogo. Mara nyingi huwa inatokea kwa wachezaji wakubwa. Huwa wanashindana na kila mmoja anataka kushinda,” amesema Pochettino.

- Advertisement -

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

90,904FansLike
202,814FollowersFollow
554,000SubscribersSubscribe

Latest Articles