26.8 C
Dar es Salaam
Monday, December 6, 2021

Mwigulu Nchemba asimulia punda walivyosababisha kupata ajali

Ramadhan Hassan, Dodoma

Mbunge wa Iramba Magharibi, Mwigulu Nchemba, amesema chanzo cha ajali aliyopata ni dereva kukwepa punda watatu.

Ajali hiyo ilitokea leo Jumatano Februari 13, katika eneo la Migori Mkoani Iringa akiwa safarini kuelekea Singida kuhudhuria kikao cha kamati ya siasa ya mkoa.

“Punda walikuwa wanavuka barabara sasa dereva wangu akajaribu kuwakwepa lakini ikashindikana, baada ya hapo nilisikia kishindo kikubwa na moshi umetanda ndani ya gari, ilikuwa imepinduka.

“Wasamaria wema wakaja kutuchukua na kutuleta hapa hospitalini, lakini namshukuru Mungu kutoka mzima kwani mkanda ulikuwa umenibana sana,” amesema.  

Mwigulu amelazwa katika Hospitali ya Benjamin Mkapa jijini Dodoma akiendelea na matibabu.

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
168,263FollowersFollow
527,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles