Majaliwa: Tunaithamini sekta binafsi

0
932
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na wajumbe wa Bodi Mpya ya Taasisi ya Sekta Binafsi Tanzania (TPSF) kwenye Makazi ya Waziri Mkuu jijini Dar es salaam Oktoba 27, 2018. Kushoto kwake ni Katibu Mkuu, Ofisi ya Waziri Mkuu, Profesa Faustin Kamuzora na kulia kwake ni Mwenyekiti wa Bodi hiyo, Salum Shamte.

Na Mwandishi Wetu -Dar es Salaam


WAZIRI Mkuu, Kassim Majaliwa amesema Serikali inathamini uwapo wa sekta binafsi nchini na inashirikiana nayo kuboresha maendeleo ya taifa.

Kauli hiyo aliitoa Dar es Salaam jana alipokutana na bodi mpya ya Taasisi ya Sekta Binafsi Tanzania (TPSF) ilipokwenda kujitambulisha.

Pia aliwapongeza Mwenyekiti mpya wa TPSF, Salum Shamte na wajumbe wa bodi hiyo kwa kuchaguliwa kuingoza taasisi hiyo.

“Serikali ina dhamira ya dhati ya kushirikiana na taasisi hii kwa sababu ndiyo mwezeshaji wa kuifanya Tanzania kufikia uchumi wa kati kupitia sekta ya viwanda ifikapo mwaka 2025,” alisema.

Kwa upande wake, Shamte alisema sekta binafsi inatambua juhudi za Serikali za kuboresha mazingira ya biashara.

“Sisi tupo tayari kushirikiana na Serikali kwa kuwabana wafanyabiashara wanaoenda kinyume na maadili na sheria, ila tunaiomba ishirikiane nasi katika utekelezaji wake,” alisema.

Aliiomba Serikali iendelee kutoa vivutio kwa biashara zinazoanza ili kuhamasisha uwekezaji kwa kuwa baadhi yake zimeonesha gharama kubwa za uzalishaji.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here