23.9 C
Dar es Salaam
Wednesday, December 8, 2021

Madereva wa malori wailalamikia manispaa 

Na AVELINE KITOMARY DAR ES SALAA


MADEREVA wa malori ya kusafirisha mafuta wanaoegesha magari yao   Keko Mwanga B  Dar es salaam, wameilalamikia  Manispaa ya Temeke kuwatoza ushuru mkubwa wakati mazingira hayo hayana usalama na huduma sahihi kwa ajili ya maegesho.

Wakizungumza na MTANZANIA, madereva hao waliiomba  manispaa hiyo kutenga eneo maalum kwa ajili ya maegesho ya magari na kuwawekea mazingira salama na utaratibu sahihi wa ulinzi ili walipe ushuru halali.

“Manispaa inatutoza Sh 2,000 kwa ajili ya maegesho ya magari huku hawajaweka mazingira sahihi ya kuegesha magari.

“Hapa ni barabarani si maegesho hivyo sisi madereva ndiyo tunaoumia.

“Fedha  za ushuru hazitoki kwa mabosi wetu tunalipa wenyewe na ukikataa kulipa gari linafungwa minyororo.

“Tunataka manispaa itutengee maeneo maalum kwa ajili ya maegesho ya magari, hapa usalama ni mdogo pia hakuna huduma muhimu na utaratibu unaoeleweka,” alisema Sadick Masoud.

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
168,549FollowersFollow
527,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles