22.2 C
Dar es Salaam
Friday, August 12, 2022

Dante, Yanga yale yale

Theresia Gasper -Dar es salaam

BEKI wa Yanga, Andrew Vincent, ‘Dante’, amesema bado hajamalizana na uongozi wa klabu yake hiyo kuhusu fedha anazoidai.

Dante hajaitumikia Yanga tangu kuanza kwa msimu huu wa Ligi Kuu Tanzania Bara msimu huu, akiweka shinikizo la kutaka kulipwa stahiki zake ambazo ni pamoja na fedha za usajili.

Akizungumza na MTANZANIA jana, Dante alisema kwa sasa anasubiri hadi dirisha Dogo la usajili lifunguliwe na baada ya hapo ndio atafahamu hatma yake.

“Nilianza kufanya mazungumzo vizuri na uongozi lakini badae tukashindwa kuelewana.

“Ila bado naendelea kuwasikilizia hadi hapo dirisha dogo litakapofunguliwa ndio nitafahamu hatma yangu,” alisema Dante.

Alisema kwa sasa ataendelea kufanya mazoezi yake binafsi ili kujiweka fiti huku akisubiri kufahamu hatma yake ndani ya kikosi hicho cha Jangwani.

- Advertisement -

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

90,904FansLike
198,526FollowersFollow
550,000SubscribersSubscribe

Latest Articles