27.6 C
Dar es Salaam
Sunday, November 28, 2021

Dayna afurahia maisha ya usiri


JENNIFER ULLEMBO-DAR ES SALAAM

MSANII wa muziki wa kizazi kipya, Mwanaisha Nyange ‘Dayna Nyange’, amesema kwake maisha ya usiri ni kitu cha kawaida, ndio maana hababaishwi na mitandao ya kijamii.

Akizungumza  jijini Dar es Salaam hivi karibuni, mwanadada huyo alisema mitandao ya kijamii imetengenezwa kurahisisha maisha ya watumiaji.

“Unajua mitandao ya kijamii imetengenezwa kurahisisha maisha, mtumiaji akiwa na akili atafanikiwa sana, lakini ikitumiwa vibaya madhara yake ni makubwa zaidi,” alisema Dayna.

Alisema kwa upande wake, haipi nafasi  sana mitandao ya kijamii kuzungumzia maisha yake, ndiyo maana hata masuala ya mahusiano na familia yake hayajulikani ovyo.

- Advertisement -
bestbettingafrica

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

66,457FansLike
167,186FollowersFollow
526,000SubscribersSubscribe
- Advertisement -
10Bet

Latest Articles