Imechapishwa: Wed, Apr 11th, 2018

WIZKID, TIWA SAVAGE WAKANUSHA UHUSIANO

LAGOS, NIGERIA


MASTAA wa muziki, Wizkid na Tiwa Savage, wamekuwa wakihusishwa kuwa kwenye uhusiano, hivyo wawili hao wamedai hakuna chochote kinachoendelea zaidi ya urafiki.

Mashabiki wamekuwa na maswali mengi baada ya kuwaona wakiwa pamoja mara kwa mara, hasa sehemu za starehe, lakini Wizkid amedai muziki unawafanya wawe pamoja.

“Tiwa Savage ni rafiki yangu wa karibu sana, nimefanya naye kazi mbalimbali na tunaendelea kufanya kazi pamoja na ndiyo maana urafiki wetu unazidi kukua. Hatuwezi kufika huko ambako watu wanafikiri, lakini tunatarajia kufika mbali zaidi kutokana na muziki wetu,” alisema Wizkid.

Kwa upande wa Tiwa Savage, alisema: “Watu wanashtushwa na jinsi tulivyo karibu, hasa tukiwa kwenye jukwaa moja tunaweza hata kushikana, hiyo ni moja ya sanaa na si mapenzi kama watu wanavyodhani”.

Weka maoni yako

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

YOUTUBE

WIZKID, TIWA SAVAGE WAKANUSHA UHUSIANO