Imechapishwa: Tue, Jan 10th, 2017

SHULE 15 ZAPEWA VIFAA VYA SH MILIONI 50

Share This
Tags

ndalichako

Na CLARA MATIMO, MWANZA


 

SHULE za msingi  15 za  Serikali  zilizopo Halmashauri ya Jiji la Mwanza, zimepatiwa msaada  wa vifaa mbalimbali vya sekta ya  elimu vyenye thamani ya zaidi ya Sh milioni 50  kutoka  shirika  la Brac Maendeleao Tanzania, tawi la Mwanza.

Shirika hilo, limetoa msaada huo ikiwa ni utekelezaji wa mradi  wa kuwasaidia watoto wa kike   wanaokumbwa na changamoto, wakati wa masomo ‘Girls Education Challenge (GEC) ulioanza  kutekelezwa tangu  mwaka 2014 katika mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Singida, Tabora na Dar es Salaam.


Shule zilizopatiwa msaada huo, ni Iseni, Amani, Nyabulogoya, Pamba B na C, Mabatini A na C, Bugarika, Miembeni, Nyakabungo, Lake, Nyashana, Nyakurunduma, Tambuka Reli na Mbungani.

Akizungumza   wakati  wa hafla ya kukabidhi  vifaa hivyo  mwishoni mwa wiki  iliyopita kwa Mbunge wa Nyamagana, Stanslaus Mabula, Meneja   Mradi  wa GEC,  Kanda ya Ziwa,  Shahinoor Rahman, alisema  lengo la mradi huo ni kuwasaidia watoto wa kike waliokata tamaa ya kuendelea na masomo kutokana na changamoto mbalimbali.

Weka maoni yako

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

FACEBOOK

YOUTUBE

SHULE 15 ZAPEWA VIFAA VYA SH MILIONI 50