Imechapishwa: Thu, Jul 6th, 2017

HAKIMU AJITOA KUSIKILIZA KESI YA LEMA

Share This
Tags

Na Janeth Mosha, Arusha

Hakimu Mkazi Patricia Kisinda amejitoa kusikiliza kesi ya uchochezi namba 441 dhidi ya Rais inayomkabili Mbunge wa Arusha Mjini,Godbless Lema (Chadema) baada ya Wakili wa Serikali Sabina Silayo,kumtaka Hakimu huyo ajiondoe kuendelea kusikiliza kesi hiyo kutokana na kuwa na urafiki wa karibu na mke wa Lema.

Kwenye Kesi hiyo leo, katika Mahakama ya Wilaya ya Arusha, Lema alikuwa asomewe hoja za awali, lakini pia Lema hakuja mahakamani yuko Dar Es Salaam anaumwa.


Weka maoni yako

XHTML: You can use these html tags: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <s> <strike> <strong>

FACEBOOK

YOUTUBE

Translate »

HAKIMU AJITOA KUSIKILIZA KESI YA LEMA